நோயற்ற எதிர்காலத்தை உருவாக்குவோம்

பஞ்சவிருட்சம் ஆயுர்வேதம் மற்றும் சதுரகிரி சித்தர் ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு நற்பணி மன்றம் நடத்தி வரும் ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு முகாம் மற்றும் மாணவர் ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு போட்டிகள் தமிழகமெங்கும் சிறப்பாக நடைபெற்று கொண்டுள்ளது. இதுவரை சதுரகிரி சித்தர் ஸ்ரீ நாகானந்தா சுவாமிகள் கடந்த 20 வருட காலமாக பல நூற்றுக்  கணக்கான ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு முகாம்களை நடத்தி,  இயற்கை மூலிகை பயன்களை மக்களுக்கு எடுத்துரைத்து வருகிறார். மேலும் பல ஆயிரம் தம்பதிகள் சித்தரிடம் இலவசமாக மூலிகைகளை பெற்று குழந்தை பாக்கியம் பெற்று பயனடைந்துள்ளது மிகவும் குறிப்பிடத்தக்க ஒன்றாகும்.

  • பஞ்சவிருட்சம் ஆயுர்வேதம் 2023 ல் நடத்திய முகாம்களில் சுமார் 10,000-க்கு மேற்பட்ட பொதுமக்கள் பயனடைந்துள்ளனர்.
  • பஞ்சவிருட்சம் ஆயுர்வேதம் நடத்திய மாணவர் விழிப்புணர்வு முகாம் மற்றும் வினா விடை போட்டிகளில் கரூர் மாவட்ட பள்ளிகளில் சுமார் 20-க்கும் மேற்பட்ட பள்ளி மாணவர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
  • அதில் விருதுகளும் சான்றிதழ்களும் பெற்ற மாணவர்கள் அட்டவணை கீழ்வருமாறு.

சதுரகிரி சித்தர் மாணவர் ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு முகாம் மற்றும்

வினா விடை போட்டி - 1 -ம் பகுதி

27.8.2023 - CAMP - SECOND SESSION - WINNERS STUDENTS LIST - LEVEL 1

ENROLLED NO

INITIAL

NAME OF STUDENT

STD

NAME OF SCHOOL

RANK

AWARD

02

K.S

SABAREES

VIII

Jairam Vidya Bhavan Matric Hr.Sec.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

20

S

CINTANA

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

22

K.M.

KAVELASHINI

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

35

T.M.

NIRANCHANA

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

53

G

RAM KOCHADAYAN

VI

Government Hr.Sec.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

7

B

SUBHA

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

28

K

SARVESH

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

4

V.M.

KEERTHANA

VIII

Venus Matriculation School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

11

M

DHANSIKA

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

39

M

HARITHA

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

1

A.S.

SRI SUDARSHINI

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

3

K

ASHWIN

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

5

T

LAKSHAN BALAJI

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

6

K

OVIYASHREE

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

8

S

PRANESH

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

9

P

RITHEESH

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

10

P

GOBIKA

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

12

K

RIKSHWANTH

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

13

K

RITHIKSHA

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

14

K

KANISHK KUMAR

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

15

A.R.

NIVARDHNA

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

16

K

DHARSHAN

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

17

K

SRI MEETHUN

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

18

V.P.

SHANRIYA

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

19

S.D.

KANDHA KIRUTHIGA

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

21

A

SOUNDARYA

VIII

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

23

S

MADHUMITHA

VIII

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

24

PL

SUNDARAM

VIII

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

25

R.P.

ELAVARASAN

VI

Jairam Vidya Bhavan Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

26

R

AAKASH

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

29

M

SUGANTHAN

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

30

V

SIVA SURYA

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

31

B

DHAREESH

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

32

S

MOHAMMED AATHIL

VIII

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

33

G

DHARANISH

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

34

S

SIVANE

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

36

S

DEEPAN CHAKKARAVARTHY

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

37

V.K.

BHAVATHARANI

IV

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

38

G

SUBIKSHA

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

40

N

BRITHIKA

VIII

Venus Matriculation school

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

41

C

SUJI

VIII

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

42

G

KOUSIKA

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

43

P

YAZHINI

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

44

M

DHANESHWAR

VIII

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

45

A

SREE LAKSHMI

VII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

46

J.S.

VASU DHARANI

VIII

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

47

B.I.

SAI VISHNU

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

50

M.I.

RAHUL

VIII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

51

M

SAIYAD MUSHTHAPPA

VII

Morning Star High School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

52

A.M.

GANANATHAN

VIII

Equitas Gurukul Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

54

P

DHIVYA SHREE

VI

Equitas Gurukul Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

55

M.A.

DHANYA

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

சதுரகிரி சித்தர் மாணவர் ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு முகாம் மற்றும்

வினா விடை போட்டி - 1 -ம் பகுதி

27.8.2023 - CAMP - SECOND SESSION - WINNERS STUDENTS LIST - LEVEL 2

ENROLLED NO

INITIAL

NAME OF STUDENT

STD

NAME OF SCHOOL

RANK

AWARD

12

M

SHANMUGA PIRIYAN

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

18

M

MUKILARASI

X

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

19

P

JANANI

X

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

5

S

NAREN SANJAY

X

Cheran Matric Hr.Sec.School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

11

K

KEERTHIVASAN

IX

Little Angels English Hr. Sec. School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

17

A

PRIYANKA

X

Cheran Matric Hr.Sec.School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

21

R

SABARISEN

XII

Cheran Matric Hr.Sec.School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

2

K

RANJITH

X

Cheran Matric Hr.Sec.School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

4

M

SIVA KARTHI

XII

Cheran Matric Hr.Sec.School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

15

T

SANTHOSH

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

22

R

DEVAKIRUBA

VI

Cheran Matric Hr.Sec.School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

10

P.A.

MOONISH

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

16

J

KAVIN KUMAR

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

24

B

GOPISH

XI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

29

M

KAVIN

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

1

V

DHANUJA

X

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

3

M

DEVANANTH

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

6

S

SANTHOSH KUMAR

IX

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

7

P

GOVARTHANAN

X

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

8

M

DEEPAK

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

9

K

PRATEEKSHA

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

13

V

ABISHEIK

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

14

R

SHANGAMITHRA

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

20

S

SARATH RAM

IX

Venus Matriculation School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

23

P

VIKASH

IX

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

25

R

AMIRTHA

XII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

26

K

PREETHI

XII

Pasubatheeswara municipality womens Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

27

S

GOKUL SREE

XI

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

28

B

DHARANISH

XII

Cheran Matric Hr.Sec.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

சதுரகிரி சித்தர் மாணவர் ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு முகாம் மற்றும்

வினா விடை போட்டி - 2-ம் பகுதி

27.8.2023 - CAMP - SECOND SESSION - WINNERS STUDENTS LIST - LEVEL 1

ENROLLED NO

NAME OF STUDENT

STD

NAME OF SCHOOL

RANK

AWARD

28

K.R.LAKSHITH VAIBHAV

VIII-B

TNPL.Public School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

32

S.KARUNYASHREE

VIII-B

TNPL.Matric Hr.S.School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

40

R.SHRIYANTH

VI-A

TNPL.Public School

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

6

A.JEEVASRI

VI

Govt.Girls.Hr.S.School 

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

44

S.KAVISHREE

VIII-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

43

T.SRI MIRDULA

VIII-A

TNPL.Public School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

20

V.PONSUVAN

VI-B

TNPL.Matric Hr.S.School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

47

E.DHARANI

VII

Panchayat Union Middle School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

18

M.BAVATARINI

VII-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

16

A.SHAHANA

VIII-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

14

V.T.DHIYASRI

VI-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

4

S.AADHARSH

VI-A

TNPL.Matric Hr.S.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

12

C.ANUSHKA

VIII-A

TNPL.Matric Hr.S.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

19

R.INIYAVAN

VI-C

TNPL.Public School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

7

T.SUJITHA

VIII-B

TNPL.Matric Hr.S.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

37

S.SUJITH

VII-B

TNPL.Public School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

8

C.SRI HARINI

VIII-B

TNPL.Matric Hr.S.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

2

P.LOGESH

VI-A

Panchayat Union Middle School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

36

K.KAVIYA

VIII-A

Panchayat Union Middle School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

34

R.SANJANA

VIII-A

Panchayat Union Middle School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

35

M.ASMA

VIII-A

Panchayat Union Middle School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

29

K.PAVAN SHANKAR

VIII-B

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

22

K.LOHITH

VI-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

46

K.DHANUSHKA

VII

Panchayat Union Middle School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

21

K.NIHILES

VI-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

11

C.ALMAS PARHANA

VII-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

3

K.SANOBAR

VI-C

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

27

R.DHANISHA

VII-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

17

S.SRI HARINI

VIII-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

39

G.S.HARISH

VI-C

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

48

S.JAIHESOR

VI-C

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

45

A.MOHAMED YUNUS

VI-B

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

41

K.SIDDHARTH

VI-A

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

1

S.JAISIVANI

VI-C

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

31

K.ARJUN

VII-C

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

5

R.HARISRI

VI-B

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

10

R.S.SARANIKA SRI

VI-C

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

26

P.VARSHA

VI-B

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

24

R.ARYA AHAMMED

VII-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

15

K.S.VAISHNAVI

VIII-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

23

S.A.KAVIN

V

Pugalur Sugar Factory Aided Elementary School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

30

G.SARAN

VII

Panchayat Union Middle School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

13

K.THANYASRI

VI-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

33

P.LAVANYA

VIII-A

Panchayat Union Middle School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

25

V.PONSUBI

VI-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

சதுரகிரி சித்தர் மாணவர் ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு முகாம் மற்றும்

வினா விடை போட்டி - 2-ம் பகுதி

27.8.2023 - CAMP - SECOND SESSION - WINNERS STUDENTS LIST - LEVEL 2

ENROLLED NO

NAME OF STUDENT

STD

NAME OF SCHOOL

RANK

AWARD

2

S.PRADEEPA

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

12

S.SANTHIYA

XII-A

Bharani park

FIRST PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

13

R.PIRIYADHARSHINI

IX-A

TNPL.Public School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

39

K.POOVITHANA

IX-A

TNPL.Public School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

25

V.SUWETHA

X-A

TNPL.Public School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

14

S.SIVASANKARI

XII

Govt.Girls.Hr.S.School 

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

22

K.DHANISH

IX-A

TNPL.Public School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

32

S.DHARUN

X-C

TNPL.Matric Hr.S.School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

20

S.RANJITH

IX-C

TNPL.Matric Hr.S.School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

36

S.KAVIKUMARAN

IX-A

TNPL.Public School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

9

K.KOKILAVANI

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

33

V.JANANI

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

31

M.SARAVANAKUMAR

X-C

TNPL.Matric Hr.S.School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

29

S.SRIDHARAN

X-A

TNPL.Public School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

19

K.NIKESH

XII-A

TNPL.Matric Hr.S.School

SECOND PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

8

S.SRUDHI

X

Govt.Girls.Hr.S.School 

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

4

K.DHIVYA

X-C

TNPL.Matric Hr.S.School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

15

B.PRIYANKA

XII

Govt.Girls.Hr.S.School 

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

21

A.PRATHIYUKSHA

IX-A

TNPL.Public School

THIRD PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

26

B.AFRIN

XII-A

TNPL.Matric Hr.S.School

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரன்

11

R.PIRIYADHARSHINI

X-C

Govt.Girls.Hr.S.School 

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

18

S.P DEVASRI

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

27

S.KEERTHANA

X-C

Govt.Girls.Hr.S.School 

FOURTH PLACE

இளம் விருட்சமித்திரா

28

B.N.DIVYA DHARASHAN

X-B

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

6

M.HEMAVARSHINI

X-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

10

S.KANISHKA

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

34

T.SINDHU

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

30

B.SUBASHRI

IX-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

40

J.DHARANIKA

IX-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

1

J.PRATEEKSHA

IX-A

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

38

S.DARSHNI

IX-C

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

5

S.RITHANYA

x

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

37

S.RITHANYA

IX-A

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

35

R.VANI SRI

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

23

SWETHA VENKAT

IX

TNPL.Public School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

42

K.SANGEETHA

IX-C

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

17

M.KAMALI

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

3

S.SEBITHA

X

TNPL.Matric Hr.S.School

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

16

A.SANGEETHA

X-A

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

41

V.ROHINI

X

Govt.Girls.Hr.S.School 

FIFTH PLACE

நற்சிறார்

போட்டியில் வெற்றி பெற்ற மாணவர்களுக்கு இளம் விருட்சமித்ரன், இளம் விருட்சமித்ரா, நற்சிறார் போன்ற விருதுகள் வழங்கபட்டன.

கரூர் மாவட்ட ஆரோக்கிய விழிப்புணர்வு முகாம் மற்றும் மாணவர் வினா விடை போட்டி சேவைக்காக உறுதுணையாக இருந்த 20-க்கு மேற்பட்ட பள்ளிகளுக்கு நன்றி தெரிவித்ததோடு மாவட்டம் வாரியாக அதிக பங்கு வகித்த 2 பள்ளிகளை தேர்வு செய்து 2023-க்கான கரூர் மாவட்ட சிறந்த வழிகாட்டி பள்ளி என்ற விருதினை வழங்கி சிறப்பிக்கப்பட்டது.

மேற்கண்ட விருதுகளை கடந்த 8.11.2023-ம் தேதியன்று சேரன் மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைபள்ளி, வெண்ணைமலையில், கரூர் மாவட்ட வேலைவாய்ப்பு அலுவலர் திருமதி சாந்தி அவர்களும், கரூர் மாவட்ட வேலைவாய்ப்பு அலுவலக அலுவலர் திரு வீரகுமார் அவர்களும் சிறப்பு விருந்தினர்களாக கலந்து கொண்டு பஞ்சவிருட்சம் ஆயுர்வேத ஆராய்ச்சி நிலையம் நிர்வாக இயக்குநர் திரு ப. வேலுசாமி மற்றும் திரு வை. சந்திரமோகன் முன்னிலையில் திரு பழநியப்பன், முதல்வர், சேரன் மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைபள்ளி அவர்களும் பள்ளிகளுக்கும், ஆசிரியர்களுக்கும், குழந்தைகளுக்கு விருதுகளை வழங்கினர்.

2023ம் ஆண்டின் சிறந்த வழிகாட்டி பள்ளி

1. சேரன் மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைபள்ளி.

2. TNPL மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைபள்ளி.

மாணவர்கள் மத்தியில் இயற்கை வாழ்வியல் முறைகளை கற்று கொடுக்கும் உயர்ந்த சேவை மனப்பான்மையுடன் இச்சேவைக்கு உறுதுணையாக இருந்த ஆசிரிய பெருமக்களுக்கு நற்சான்றோர் விருது வழங்கபட்டது.

கரூர் மாவட்ட 2023-ம் வருடத்திற்கான நற்சான்றோர் விருது பெற்ற ஆசிரியர்கள்

  1. ஷர்மிளா, M.A. B.Ed. Tamil (B.T. Assistant), Cheran Matriculation Hr. Sec. School, Vennaimalai, Karur
  2. சுதா A. B.Ed. Tamil (B.T. Assistant), Cheran Matriculation Hr. Sec. School, Vennaimalai, Karur
  3. ராஜ்மோகன்

மேலும் எங்களது தனிபட்ட நன்றிகள்

  1. திருமதி மங்கையர்க்கரசி, முதல்வர், வீனஸ் மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைபள்ளி, கரூர்
  2. பாலசுப்ரமணியம் Sc, B.Ed., M.Phil. உதவி தலைமை ஆசிரியர், ஊராட்சி ஓன்றிய காந்தியார் நடுநிலைபள்ளி, வேலாயுதம்பாலயம், கரூர்  

விருது வழங்கும் நிகழ்ச்சியின் புகைப்படங்கள்